(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)

http://ghno1.tk

Trang ChínhTrang Chính  musicmusic  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
_[ADMIN]_[GHNo1]_
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
_[ADMIN]_[GHNo1]_

†_Trạng Thái_†
HP:
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Left_bar_bleue3500/8000Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Empty_bar_bleue  (3500/8000)
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Left_bar_bleue4500/5000Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Empty_bar_bleue  (4500/5000)

Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Empty
Bài gửiTiêu đề: Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!...   Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... EmptyWed May 07, 2008 5:52 pm

Sự thật về Hoa hậu VN 2006 - Mai Phương Thúy
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... HHMaiphuongthy
Câu chuyện bắt đầu tại ngôi nhà xinh nằm khiêm nhường trong ngõ nhỏ, phố Đào Tấn (Hà Nội) là mái ấm thân yêu của Hoa hậu Mai Phương Thuý...
“Cả nhà tôi đều ngỡ ngàng khi nghe thấy người dẫn chương trình gọi tên 'Miss Viet nam' đầu tiên, ngay khi đêm chung kết mới bắt đầu. Chỉ đến khi Thúy bước lên phía trước sân khấu, tôi mới dám chắc là mình không nghe nhầm” - bà Nguyễn Phương Lan, mẹ Hoa hậu Việt Nam 2006 đã tâm sự như vậy trong đêm chung kết.
Sở dĩ ngay cả mẹ của Mai Phương Thúy cũng ngỡ ngàng vì đơn giản là không ai nghĩ Thúy ngày nào lại trở thành Miss Vietnam (?)

Để lý giải sự ngỡ ngàng này, tác giả đã cất công tìm hiểu và xin được mạn phép được công bố những thông tin này và kết luận năm nay Hoa hậu Việt Nam quá đỉnh, nếu so với Nguyễn Thị Huyền hay Mai Phương thì Mai Phương Thúy vượt trội hoàn toàn!
Lý do ư, đơn giản thôi, Thúy học Ngoại Thương, mà Ngoại thương có nghĩa là Ngoại hình dễ Thương

Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Vtc142161ajkvyk5
1. Mặt xinh
Hoa hậu của chúng ta đẹp. Không ai phủ nhận được điều đó. KHÔNG TIN NHÌN ĐÂY!
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 1mq4
Nhìn bức ảnh này, rõ ràng không ai dám nói em gái này trong tương lai sẽ là Hoa hậu của Việt Nam, nơi mà gái đẹp đầy nhà, trai đẹp đầy sân và nhà nhà, cấp cấp, ngành ngành có phong trào thi đua làm đẹp, nơi mà các cuộc thi sắc đẹp trải khắp từ thành thị đến nông thôn, từ sân gôn đến sân bóng đá, từ Thanh Hóa đến tít tận Tuyên Quang, mà từ Hà Giang trèo đèo lên Yên Bái, từ Móng Cái đến mãi… Hà Tây quê mình với tất cả tâm tình chúng ta cùng thi hoa hậu.

Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 2vd9
Phẳng lì Như Plasma
3. Eo chuẩn
Vòng eo của em có thể hơi vuông vắn và đầy đặn 1 tí, nhưng dù gì nó cũng là 60. 60 là quá chuẩn so với chiều cao 179 cm của em (thiên hạ ác miệng còn đồn là em Thúy khai bớt đi, chứ phải 180 plus mới đúng). Nói chung chúng ta hy vọng là nhìn ngang thì eo của em sẽ rất lép, thế mới 60 được chứ.
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 3fg8
4. Răng trắng đều
Biết rồi khổ lắm nói mãi. Nhưng mà cứ mang cái bộ răng này chường ra với Miss Word thì các cô Hoa Hậu các nước cứ gọi là được một phen hết hồn. Hy vọng cô Hoa Hậu Vê nê dui lê a nửa đêm tỉnh giấc nhìn sang đừng có giật mình khi thấy một bầy răng lô nhô lúc nhúc của em Thúy nhà mình. Ôi, lại còn vàng cả một trời hoa điệp nữa chứ.
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 4up9
5. Đùi ngon
Vâng, cặp đùi của em hơi giống đùi gà một tí. Nhưng cam đoan với các anh, ăn ngon hơn nhiều
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 5cg0
6. Nhất dáng:
Chiều cao của Hoa Hậu thì ôi thôi khỏi bàn. Hoa hậu các nước khác năm nay chỉ có nước xách dép nhìn lên ganh tị (hoặc nhìn lên để soi bộ nhá của Hoa Hậu Việt Nam mà thôi).
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 6zb7
7. Mông mẩy
Mông hoa hậu thì chê thế nào đựoc mà chê. Mông người ta chín mấy cơ mà. Vầng, nhà cháu chả biết. Nói chung các bác cứ xem hình đi rồi tự mà nhận xét.
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 7fo2
Đây đây, chắc chín mấy vòng mông là nhờ cái cục xương này này.

Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 8yf8
8. Tài năng
Tài năng của Mai Phương Thúy đã được thể hiện rõ qua cuộc thi Miss World như thế nào chắc ai cũng rõ

Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Thuy_GLDSQ
Với lý do nào là không kịp gửi sang Ba Lan, rồi thì gửi rồi nhưng gửi nhầm đĩa nhạc quan họ thành nhạc thính phòng, và rồi lại là không thể bổ sung phần nhạc nền... Thúy đã "vượt qua" được cuộc thi tài năng một cách đầy ngoạn mục.
9. Hồn nhiên
Nhìn có lộng lẫy và kiêu sa không bạn?
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Thuyvenuoc4
Hình ảnh em trong trang phục với chiếc cổ được khoét quá sâu và bộ móng tay được trau chuốt một cách rất kỹ càng đã thể hiện sự hồn nhiên như cô tiên của Thúy.
Kể từ khi em đã trở thành người của "quần chúng", đây là sự lựa chọn hàng đầu của em (kể cả lúc họp báo như thế này).
10. Giỏi nắm bắt thời cơ
Các bạn nghĩ sao khi em luôn luôn đứng cạnh hoa hậu thế giới??? Thấy bọn khoai Tây nó đồn đại đây là một việc làm cốt yếu chỉ để ăn theo...hời cơ
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Ck3ag3
Có đứa còn đơm đặt dám nói Miss Vietnam của chúng mình là THE UGLIEST CANDIDATE IN THE SEMI FINALIST (con mụ xấu nhất trong vòng bán kết). Móa ui, đứa nào mà ác mồm thế...

Còn nhiều điều để nói về Hoa hậu Việt Nam nhưng tạm thời xin tạm xì top ở đây.

Lời kết: Mục đích bài viết này không có có ý châm biếm Hoa Hậu Việt Nam 2006, mà chỉ dùng hình ảnh của nàng để giúp các bạn gái có thêm tự tin và luôn nhớ đến câu: KHÔNG CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ XẤU, CHỈ CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ KHÔNG BIẾT LÀM ĐẸP.
https://ghno1.forumvi.com
-Bún Chả Cá-
....Tội...lỗi....
....Tội...lỗi....
-Bún Chả Cá-

†_Trạng Thái_†
HP:
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Left_bar_bleue0/1000Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Empty_bar_bleue  (0/1000)
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Left_bar_bleue0/1000Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Empty_bar_bleue  (0/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!...   Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... EmptyWed May 07, 2008 6:14 pm

Câu cuối sai rùi, là zạ nè :KHÔNG CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ XẤU, CHỈ CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ KHÔNG BIẾT PHOTOSHOP Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 627258
[Ni][Co][Buon]
(¯`_†™ Lính Cấp 1™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 1™_†´¯)
[Ni][Co][Buon]

†_Trạng Thái_†
HP:
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Left_bar_bleue120/150Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Empty_bar_bleue  (120/150)
Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Left_bar_bleue100/150Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Empty_bar_bleue  (100/150)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!...   Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... EmptyThu May 08, 2008 4:55 pm

Hix Hix đúng là mạng, răng hay nói xấu người khác rứa, nam mô a di đà phật ,thiên tai, thiện tai. Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... 832275
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!...   Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!... Empty

Nói xấu hoa hậu Mai Phương Thuý để các bạn nữ thêm tự tin hơn!!!...
Trang 1 trong tổng số 1 trang