(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)

http://ghno1.tk

Trang ChínhTrang Chính  musicmusic  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Em xin lỗi .......anh nhé

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
benho^^
(¯`_†™ Thường Dân™_†´¯)

†_Trạng Thái_†
HP:
Em xin lỗi .......anh nhé Left_bar_bleue150/150Em xin lỗi .......anh nhé Empty_bar_bleue  (150/150)
Em xin lỗi .......anh nhé Left_bar_bleue150/150Em xin lỗi .......anh nhé Empty_bar_bleue  (150/150)

Em xin lỗi .......anh nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Em xin lỗi .......anh nhé   Em xin lỗi .......anh nhé EmptyMon May 12, 2008 4:13 pm

EM XIN LỖI..............ANH NHÉ

• Mún khóc ....
......Nhưng thôi ........
......Sẽ ko khóc......
• Mún giận dỗi .....
.....Nhưng thôi ......
.....Sẽ tha thứ .........
• Mún níu kéo .......
.....Nhưng thôi .........
....Sẽ thã lõng ........
• Mún nắm tay ......
....Nhưng thôi ......
....Sẽ buôn tay .......
• Mún wan tâm .....
....Nhưng thôi ....
....Sẽ bõ mặc .......
• Mún có........
....Nhưng thôi ......
.....Sẽ từ bõ .......
•Vì bít .......tất cã .....ko còn là cũa riêng e nữa.........
•Đã mất hết nje^m` tin về cuộc sống .........
•Bắt đầu buông xuôi mọi thứ.........
•Ko mún làm phiền đến ai nữa.......
•Ko còn mún là gánh nặng cũa ai nữa ....
•Ko còn mún wan tâm đến ai nữa......
•Ko còn mún đặt hy zọng nào 1 thứ nào nữa .......
•Sẽ bắt đầu ko còn 1 đứa ngốc đễ người ta chê cừ0i ......
•Ko còn là 1 đứa ích kĩ ..........
•Chấm dứt nước mắt ........
•Ko bao h ........
•khiến trái tim ai bị tỗn thương .........
•Em sẽ là Em .....

Ngừng lại a nhé ....

Ngừng lại ở đây đi ...đừng để e tiến gần a hơn....

Ngừng lại để em thấy rằng ...e yêu a đến mức nào ...

Ngừng lại ở đây...để e giữ trọn vẹn tình yêu cho một mình a...cứ để e hy vọng đi a ...và emsẽ chờ ....

Ngừng lại ở đây ...tạm quên đi tình yêu của e ...tạm quên rằng có người lun chờ đợi a ...tạm quên nỗi đau của nhau ...để e có thể bước tiếp một mình e....

Ngừng lại ở đây...để e coi đó là một kỉ niệm đẹp ...mà mỗi lần em nhớ lại ...có thể làm e cười ...

Ngừng lại những giọt nước mắt.. khi emnhớ a ...khi a vô tình nặng lời làm e khóc..

Ngừng lại từng nỗi nhớ ...dù e biết rằng e chẵng thể quên a...

Ngừng lại những mong ước ...dù e vẫn mong có một ngày ...e và a sẽ cùng chung lối...

Ngừng lại ...ngừng những lúc e hay nhìn a từ phía sau ...và e ước gì a có thể quay lại cười với e....

Ngừng lại những phút yếu lòng ..tim e lại lệch nhịp khi nhìn thấy a ...dù e biết em không làm chủ được con tim mình...

Ngừng lại ...ngừng lại thời gian ... được bên a ...để e có thể nhìn kĩ a hơn...vì em sợ 1 ngày nào đó sẽ chẵng con được nhìn thấy a nữa .....

Ngừng lại ...Ngừng lại ..Ngừng lại tất cả....E mún trái đất ngừng quay... thời gian ngừng lại ...con người cũng sẽ ngừng lại ....để emcảm thấy rằng thế giới chỉ còn e và a ...và e biết ...người a chọn không phải là e.....

Ngừng lại ...ngừng lại giây phút e nói yêu a ....để e chôn chặt tình yêu trong tim....để e còn gọi đó là một bí mật ...dù nó làm e đau mãi ...

Ngừng lại ...ngừng lại giây phút ...a từ bõ e ....a không còn như a trước kia ...ngừng lại giây phút ấy ...để e kịp delete nhưng lời nói ấy ra khỏi tâm trí mình ...và xem như a chưa nói ra điều gì ....

Ngừng lại ...ngừng lại nhé a ...ngừng lại ...và e sẽ chờ ...ngừng lại và a sẽ thấy ....ngừng lại để e không phải mất a thêm một lần nào nữa ...

Ngừng lại.....
chicken_ti?ti?_[GHNo1]
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
chicken_ti?ti?_[GHNo1]

†_Trạng Thái_†
HP:
Em xin lỗi .......anh nhé Left_bar_bleue100/150Em xin lỗi .......anh nhé Empty_bar_bleue  (100/150)
Em xin lỗi .......anh nhé Left_bar_bleue120/150Em xin lỗi .......anh nhé Empty_bar_bleue  (120/150)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi .......anh nhé   Em xin lỗi .......anh nhé EmptyMon May 12, 2008 7:32 pm

Em xin lỗi .......anh nhé 266737 Em xin lỗi .......anh nhé 266737 Em xin lỗi .......anh nhé 266737 chưa bao giờ buồn như lúc này...........đọc bài này còn thấy buồn hơn Em xin lỗi .......anh nhé 743773 Em xin lỗi .......anh nhé 743773 Em xin lỗi .......anh nhé 339711
PhuongLaoDai[GH][No1]
(¯`_†™ Tể Tướng ™_†´¯)
(¯`_†™ Tể Tướng ™_†´¯)
PhuongLaoDai[GH][No1]

†_Trạng Thái_†
HP:
Em xin lỗi .......anh nhé Left_bar_bleue30/150Em xin lỗi .......anh nhé Empty_bar_bleue  (30/150)
Em xin lỗi .......anh nhé Left_bar_bleue140/150Em xin lỗi .......anh nhé Empty_bar_bleue  (140/150)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi .......anh nhé   Em xin lỗi .......anh nhé EmptyWed May 14, 2008 8:22 am

Tạj sao lạj fải bun` vậy chớ, chung quy lạj cũng chj? vj` TY thuj mư`
Đau đầu vj` tiền, Đjên đầu vj` tjnh`,~~>>> Đâm đầu vào tường Em xin lỗi .......anh nhé 873981
_Boy_Kute_
(¯`_†™ Thường Dân™_†´¯)
_Boy_Kute_

†_Trạng Thái_†
HP:
Em xin lỗi .......anh nhé Left_bar_bleue140/150Em xin lỗi .......anh nhé Empty_bar_bleue  (140/150)
Em xin lỗi .......anh nhé Left_bar_bleue130/150Em xin lỗi .......anh nhé Empty_bar_bleue  (130/150)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi .......anh nhé   Em xin lỗi .......anh nhé EmptySun May 18, 2008 6:18 pm

Điên đầu quá suốt ngày tiền bạc , yêu đương , mẹ chết là xonggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg Em xin lỗi .......anh nhé 186824 Em xin lỗi .......anh nhé 186824 Em xin lỗi .......anh nhé 33124 Em xin lỗi .......anh nhé 33124 Em xin lỗi .......anh nhé 743773 Em xin lỗi .......anh nhé 431453
benho^^
(¯`_†™ Thường Dân™_†´¯)

†_Trạng Thái_†
HP:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi .......anh nhé   Em xin lỗi .......anh nhé EmptyMon May 19, 2008 1:29 pm

nói rứa chơ chết được cho 5000 mà nói đi cho hung chơ có ai sống thiếu tiền với tình được mô nà sống mà ko có 2 cái nớ =====> đập đầu vô tường đi cho rồi sống làm gì cho chật đấtEm xin lỗi .......anh nhé 893789
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi .......anh nhé   Em xin lỗi .......anh nhé Empty

Em xin lỗi .......anh nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang