(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)

http://ghno1.tk

Trang ChínhTrang Chính  musicmusic  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lớp học cuối năm...

Go down 
Tác giảThông điệp
_[ADMIN]_[GHNo1]_
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
_[ADMIN]_[GHNo1]_

†_Trạng Thái_†
HP:
Lớp học cuối năm... Left_bar_bleue3500/8000Lớp học cuối năm... Empty_bar_bleue  (3500/8000)
Lớp học cuối năm... Left_bar_bleue4500/5000Lớp học cuối năm... Empty_bar_bleue  (4500/5000)

Lớp học cuối năm... Empty
Bài gửiTiêu đề: Lớp học cuối năm...   Lớp học cuối năm... EmptyFri May 16, 2008 2:06 pm

Tuần sau là đã nghỉ hè, ko được gặp bạn bè nữa. Hiz buồn thật. Nhớ bạn bè quá, chỉ đến năm sau thôi là mình lên lớp 9 , lúc đấy ko có thời gian mà vui chơi nữa ấy. Trong thời gian nì, mình vừa sợ vừa lo...

Thứ nhất là chuyện học hành cuối năm, Chủ nhật tuần này họp phụ huynh òy , má mờ bjk tình hình học tập của mình sa sút cực độ thì mình bị giết chết mất thôi

Thứ hai là chuyện bạn bè trong lớp, học đến thứ 7 là mình nghỉ òy, ko được gặp lũ bạn nhí nha nhí nhố nữa , buồn oy là buồn. Lúc trước ngày nào cũng giận dỗi, đ-ụng chạm một phát là làm mặt lạnh, thế mà bây giờ nhìn đứa nào cũng buồn buồn

Thầy cô cũng thế, ngoài miệng thì cứ la mắng học sinh nhưng trong lòng thì lại thấy nhớ lũ học trò tinh quái lắm đấy , đặc biệt là cô chủ nhiệm lớp mình , cô bị lớp mình làm xấu hổ với các thầy cô trong trường nè, suốt ngày phải la mắng, trách móc, phải dạy dỗ từng li từng tí nhưng giờ xa cô thì chúng em vẫn nhớ cô lắm . Nhớ nhất là những ngày cô ko dạy mà bỏ hẳn ra 1 tiết để ngồi 8 chuyện với tụi em , mặc dù tụi nó cũng ko nghe ngóng gì lắm đâu nhưng vẫn rất vui vì ko phải học một buổi Toán đau đầu nhức óc . Yêu Cô lắm, Cô à ..

Và cũng rất nhớ những buổi học cuối cùng của năm, oánh bài, quẹt mực, bút xóa lên mặt, đánh nhau với lũ con trai, v.v... , cái lớp như một bãi chiến trường Châu Âu , mí đứa kon gái trong lớp thì đá đểu, trêu chọc nhau, ghép đôi nhũng cặp cuối năm, chơi trò bố oánh con, con giúp sức oánh má, đứa nèo láo lếu tát tai ráng chịu (chả hỉu chơi rì nhưng vẫn cứ tham gia, oánh tùm lum, thương tích đầy mình )... Hố hố, nhưng nhớ lại cái ngày ngồi trong góc lớp oánh bài vứi lũ bạn, bị Giám Thị zdô bắt , may mừ nhanh trí hem chơi ăn xiền, chỉ quẹt bút xóa sau đó lôi di động ra chụp lèm kỉ niệm ngày cuối năm thui à .

Vui thì vui thật, nhưng có đầy kỉ niệm đáng nhớ quá, thật sự zất zất zất nà nhớ đứa nèo chưa trả xiền tao . Hờ nói thế thoy, ta cũng cầu mong đừng lên lớp 9, chứ ta bjk nà ai mờ cuối cấp thì buồn lắm . Xa bạn bè, thầy kô ráo, mái trường đầy dấu tích chiến trường Châu Âu, chắc ai cũng buồn nhỉ .

Hì, lớp GF thì nhí nhố như thế, còn lớp của tất cả mọi người thì seo nhỉ , có thế ko , kể nghe xem nào
https://ghno1.forumvi.com

Lớp học cuối năm...
Trang 1 trong tổng số 1 trang