(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)

http://ghno1.tk

Trang ChínhTrang Chính  musicmusic  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

«-♥-Tự mình tạo 1 playlist nhạc nền riêng cho blog -♥-»

Go down 
Tác giảThông điệp
_[ADMIN]_[GHNo1]_
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
_[ADMIN]_[GHNo1]_

†_Trạng Thái_†
HP:
«-♥-Tự mình tạo 1 playlist nhạc nền riêng cho blog -♥-» Left_bar_bleue3500/8000«-♥-Tự mình tạo 1 playlist nhạc nền riêng cho blog -♥-» Empty_bar_bleue  (3500/8000)
«-♥-Tự mình tạo 1 playlist nhạc nền riêng cho blog -♥-» Left_bar_bleue4500/5000«-♥-Tự mình tạo 1 playlist nhạc nền riêng cho blog -♥-» Empty_bar_bleue  (4500/5000)

«-♥-Tự mình tạo 1 playlist nhạc nền riêng cho blog -♥-» Empty
Bài gửiTiêu đề: «-♥-Tự mình tạo 1 playlist nhạc nền riêng cho blog -♥-»   «-♥-Tự mình tạo 1 playlist nhạc nền riêng cho blog -♥-» EmptyFri May 16, 2008 5:10 pm

Các bạn muốn tự tạo cho mình 1 playlist nhạc nền riêng cho blog mình mà ko cần phải xin của ai tốn thời gian
Điều đó thật đơn giản bạn hãy truy cập vào website nhaccuatui.com (vì mới gửi bài lần đầu nên ko gửi link dc, mong các bạn thông cảm ) và tạo nick riêng cho mình để có thể down nhạc trên web và tạo playlist riêng trên web.
Sau đó vào chỗ NGHE NHACCUATUI ở bên trái phía trên trang web, click vào ô nhạc nền (có nhìu sự lựa chọn cho bạn như Tự động play / Nhạc nền / Bình thường ) sau đó Copy đoạn code HTML rùi mang vào blog của mình.
Vậy là bạn đã tạo cho mình 1 playlist riêng trong blog mà mọi ng ghé thăm blog bạn đều có dịp thưởng thức
https://ghno1.forumvi.com

«-♥-Tự mình tạo 1 playlist nhạc nền riêng cho blog -♥-»
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Miềng có cái Blog pà con zô xem sao nha :D
» Ten mien` cho blog (hot)
» Các Loại Bướm Bay Trong Blog Nè
» HOT :: 1 con mèo vờn chuột trong blog......hot.....hot.......!!!!!!!
» Cách Tạo Khung Ảnh Chuyển Động Trong Blog(Hot Hot)