(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)

http://ghno1.tk

Trang ChínhTrang Chính  musicmusic  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Em vẫn nhớ về anh............

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
benho^^
(¯`_†™ Thường Dân™_†´¯)

†_Trạng Thái_†
HP:
Em vẫn nhớ về anh............ Left_bar_bleue150/150Em vẫn nhớ về anh............ Empty_bar_bleue  (150/150)
Em vẫn nhớ về anh............ Left_bar_bleue150/150Em vẫn nhớ về anh............ Empty_bar_bleue  (150/150)

Em vẫn nhớ về anh............ Empty
Bài gửiTiêu đề: Em vẫn nhớ về anh............   Em vẫn nhớ về anh............ EmptyMon May 26, 2008 5:59 pm

anh đã xa em vậy mà hinh anh vẫn ngập tràn trong nỗi nhớ, trong giấc mơ của em. Không một lời hẹn ước, không một lần được nhận lời hứa vậy mà em vẫn đợi, rồi lại trách sao anh vô tình đến vậy. Có thể em sẽ không còn có cơ hội gặp người mà em đã trao cả con tim mình, chỉ có anh xa em thôi, còn em thì chưa bao giờ rời xa anh, khoảng cách địa lý hay khoảng cách về tâm hồn hả anh.

Em thương anh, em lấy hạnh phúc của anh để làm hạnh phúc của riêng mình. Ngày em rời xa anh, em đã không khóc, em thật mạnh mẽ thật là con người có lý trí phải không. Em bắt đôi mắt mình ráo hoảnh nhìn vào mắt anh và nói em sẽ trở về nhà, nhưng anh biết không, con tim em đang như bị ai cào xé, em sẽ không bao giờ quên buổi tối hôm đó, buổi tối đã kéo dài khoảng cách giữa em và anh. Ngồi đối diện với anh, nếu không có bạn em bên cạnh chắc em sẽ gạt bỏ mọi tự trọng để chạy đến ôm chầm lấy anh, để một lần thôi, em cảm nhận được hơi ấm của ngưòi em thương. Em đi rồi anh phải hạnh phúc đó nha, em chắc rằng trái tim miìn đã nguội lạnh, đã không thể rung động với bất kỳ người nào khác. Anh ơi em nhớ anh nhiều lắm, nhớ đến bàn tay ấy nhớ giọng nói ấy . Hình ảnh anh luôn trong tâm trí em, em có thể mang hạnh phúc lại cho ngưòi đàn ông khác và cho cả em lúc này sao? Ngày tháng cứ vô tình trôi, anh vô tình quên em, em vô tình cứ để hình ảnh anh trong trái tim mình. Em đang sống hay đang tồn tại theo bản năng?
benho^^
(¯`_†™ Thường Dân™_†´¯)

†_Trạng Thái_†
HP:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vẫn nhớ về anh............   Em vẫn nhớ về anh............ EmptyMon May 26, 2008 6:00 pm

tâm sự của Nhỏ nà có ai giúp được Nhỏ không???????????Em vẫn nhớ về anh............ 431453
chicken_ti?ti?_[GHNo1]
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
chicken_ti?ti?_[GHNo1]

†_Trạng Thái_†
HP:
Em vẫn nhớ về anh............ Left_bar_bleue100/150Em vẫn nhớ về anh............ Empty_bar_bleue  (100/150)
Em vẫn nhớ về anh............ Left_bar_bleue120/150Em vẫn nhớ về anh............ Empty_bar_bleue  (120/150)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vẫn nhớ về anh............   Em vẫn nhớ về anh............ EmptyMon Jun 23, 2008 1:32 pm

bít làm gì để quên một người mình từng yêu thương ...........có thể nhỏ kô trao tình yêu đầu tiên cho người đó ..............kô trao cho người ấy nụ hôn đầu tiên........nhưng nhỏ thực sự yêu thương người đó và cũng thực sự mong muốn đem lại hạnh phúc thật sự cho người đó..................nhỏ hay cố gắng lên nhá...........mọi chuyện rùi sẽ qua phải hôk???????:D Em vẫn nhớ về anh............ 8460
Boy_Vui_1511
(¯`_†™ Thường Dân™_†´¯)
Boy_Vui_1511

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vẫn nhớ về anh............   Em vẫn nhớ về anh............ EmptyMon Jun 23, 2008 4:32 pm

Phải chăng là khi tim bạn đập nhanh, lòng bạn tay bạn ướt đẫm mồ hôi, giọng nói bạn phải chạy theo mới có thể bắt kịp với nhịp đập trái tim nơi lồng ngực ? Đó chưa phải là yêu… Chỉ là THÍCH.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vẫn nhớ về anh............   Em vẫn nhớ về anh............ Empty

Em vẫn nhớ về anh............
Trang 1 trong tổng số 1 trang