(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)

http://ghno1.tk

Trang ChínhTrang Chính  musicmusic  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tôi bị tổn thương

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[Ni][Co][Buon]
(¯`_†™ Lính Cấp 1™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 1™_†´¯)
[Ni][Co][Buon]

†_Trạng Thái_†
HP:
Tôi bị tổn thương Left_bar_bleue120/150Tôi bị tổn thương Empty_bar_bleue  (120/150)
Tôi bị tổn thương Left_bar_bleue100/150Tôi bị tổn thương Empty_bar_bleue  (100/150)

Tôi bị tổn thương Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi bị tổn thương   Tôi bị tổn thương EmptyWed Jun 18, 2008 11:07 am

Mọi thứ vỡ oà...mọi thứ dường như trước mắt em nhạt nhoà...
..trong mắt em đâu đâu dường như cũng chực chờ nước và nước...
...em ko muốn khóc....
...vì chính em đã chọn....
...ùhm, chính em đã chọn cho tình cảm hai đứa mỗi con đường...
....vì em đã muốn rồi xa anh rồi....
Thế sao trong em xa nhau mới biết em đã thương anh rồi....chưa đủ để là yêu...nhưng sao nhớ mãi, mong mãi ko thôi...
....sao mọi thứ liên quan đến anh......
..em điên lên mất.....
....nhưng em biết em ko nên tiếp tục....lại những sai lầm...lại những điều ko làm nên tình yêu ngăn cản em....
...tại vì em quá nhay cảm...tại vì ta vẫn mãi nên dừng lại
...làm bạn....
Thế em còn muốn gì nữa trời....aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....làm ơn..làm ơn xin đừng như thế mãi....
...đau đớn, nhức nhối....trái tim em trăn trở....
..chạm vào nhau làm gì...để em biết mình cũng sẽ đánh mất nhau thôi....biết rồi ta lướt qua nhau....mà ko đáng cho nhau là người bạn thân trong tâm trí nhau hả anh....
...để biết rằng, em đang thương một người....
....cũng như có những lỗi lầm ko thể thứ tha...thì em và anh cũng có quá nhiều điều ko thể và ko thể bên nhau...
Em ghét cảm giác mọi người bảo em lo học đi....em vẫn học rõ đấy thôi...em biết mọi chuyện nó khác nhau mà....em biết em dù cố cũng chẳng thể thoát khỏi mọi cảm gíác ấy mà....
...ngỡ ngàng và thất vọng....đó phải chăng là những cảm giác em phải gánh chịu sao những khoảng thời gian sau chia tay uh.....
....sao mọi điều điều khác thế.....con người ta cũng khác uhl...
....em ko trách anh....ùh thì em đã ko là gì của anh để mà có quyền can thiệp hay để biết mọi chuyện....
..em ko là gì để có quyền giận hờn anh....
...em chỉ buồn vì anh ko hiều em đã lo lắng và quan tâm anh như thế nào sao khi nghe chuyện đó uh....vì em đã bên những người bạn mà nói họ vờ như ko có em ở đó....vì họ tránh né khi em muốn biết chuyện gì...
.....L ko hiểu....nó tưởng em ích kỉ....
....thật sự là em rất buồn.....vì em đã lãng phí nhiều quá tấm lòng của em.....vì em nghĩ thật sự em trong anh ko đáng để làm người bạn thân sao anh....
....ùhm..thì em muốn khóc.....
Chúng ta đã chia tay nhau , em biết đã quá muộn để em có lại được ở bên anh , nhưng em đã biết chắc một điều rằng "Em đã đúng khi chia tay anh"
chicken_ti?ti?_[GHNo1]
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
chicken_ti?ti?_[GHNo1]

†_Trạng Thái_†
HP:
Tôi bị tổn thương Left_bar_bleue100/150Tôi bị tổn thương Empty_bar_bleue  (100/150)
Tôi bị tổn thương Left_bar_bleue120/150Tôi bị tổn thương Empty_bar_bleue  (120/150)

Tôi bị tổn thương Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi bị tổn thương   Tôi bị tổn thương EmptyMon Jun 23, 2008 1:25 pm

bít lúc nào thật sự đc gọi là chia tay đúng nhỉ ???........chọn yêu.........và chọn chia tay để tốt cho cả hai..............tốt............đó chính là những gì lý trí mách bảo ..............but rồi một ngày trái tim thổn thức..........nhức nhối gọi tên ...........và rồi lại trăn trở............suy nghĩ............nghĩ hoài ....nghĩ mãi .....nhưng vẫn kô tìm ra câu trả lời...........liệu mình đã thật sự lựa chọn đúng đắn................chỉ có tương lai.............tương lai của cả hai..........trả lời......tương lai sẽ cho ta một câu trả lời mà ta thấy rằng chính xác........thực sự chính xác.................Và có một điều chắc chắn rằng ................kô ai cảm thấy ân hận ............ân hận vì lựa chọn người mình yêu thương........Very Happy Tôi bị tổn thương 8460 Hãy yêu thương .......yêu thương thật lòng

Tôi bị tổn thương
Trang 1 trong tổng số 1 trang