(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)

http://ghno1.tk

Trang ChínhTrang Chính  musicmusic  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~

Go down 
Tác giảThông điệp
chicken_ti?ti?_[GHNo1]
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
chicken_ti?ti?_[GHNo1]

†_Trạng Thái_†
HP:
hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ Left_bar_bleue100/150hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ Empty_bar_bleue  (100/150)
hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ Left_bar_bleue120/150hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ Empty_bar_bleue  (120/150)

hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ Empty
Bài gửiTiêu đề: hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~   hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ EmptySat Jun 28, 2008 8:13 pm

hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ Cry00

Ngốc xít....!!!..........Em muốn gọi anh bằng cái tên đó................!!
Anh đúng là một thằng ngốc.....................lần đầu tiên em gặp anh...........như thế nào nhỉ.................^^ anh làm sao nhớ đc.............vì ngày hum đó.......tối đó anh đâu đã để í đến em đâu chơ............hihi......Em chỉ im lặng.............nhìn anh......mỉm cười.............còn hôm nay............em cũng cười đó anh.................em cười vì chúng ta chia tay................cười vì tình yêu tan vỡ............cười............... hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ 186824 hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ 186824 Cười ra nước mắt..............anh bước đi..................đến như gió và đi cũng như gió...........em gọi anh bằng gió vậy...................Hôm nay em buồn..............buồn hơn những gì em nghĩ...................giờ thì em có thể..........đã có thể nói rằng..............." Em mất tất cả.............Em trắng tay...........anh ạ.......!! " Ước gì hôm nay anh có thể bên cạnh em................sao có thể thành sự thực đc.................em sực tỉnh rằng trên thế giới này kô có phép màu.......................chẳng có bà tiên nào và cũng làm j` có ông bụt để thực hiện ước mơ của em trở thành sự thật....................^^~......hôm nay em cần có anh bên cạnh hơn bao giờ hết..........................nhưng cũng chính ngày hôm nay anh lại rời xa em.......................đi................ anh đi rồi............nhanh hơn những j` em tưởng................bây giờ...............chẳng có ai bên cạnh em...............em một mình............và .....................em khóc...............
Anh ra đi .............lỗi của em đó..........................em sai mà................có bao giờ em đúng đâu................em luôn đánh mất những thứ mà em quý trọng.................mà thực sự thì em có j` đâu .................trắng tay vẫn hoàn trắng tay thôi..........mất j` đâu mà em phải buồn..................mà buồn có đem anh về đc kô nhỉ...........???Bên anh em thấy mình nhỏ bé..................bên anh em thấy mình thật hạnh phúc............nhưng bên em anh đâu có thấy hạnh phúc đâu..........................em cho rằng...........em nên đi....................anh nhỉ???? Như anh nói..................em lúc nào toàn anh bùn...........toàn làm anh lo lắng...............mệt mỏi...............và em nghĩ..........................................Em.......em .......em sẽ ra đi..............đừng trách em anh nhé.................ngốc của em...........em sẽ mãi nhớ về anh.........................Ngốc ạh...................
Ngay lúc này.........em đang gặp bao nhiu là chuyện bùn.........cứ như đêy là ngày tận thế của em vậy............kô bít em có đứng dậy nổi kô nữa................... Sau này chẳng còn ai bên cạnh mỗi khi em bùn...................lúc đó em sẽ nhớ đến anh.................có lẽ sẽ đỡ hơn..................em sẽ kô bùn nữa....................sẽ chôn tất cả vào lòng.....................tạm biệt anh................
Hãy ghi những nỗi buồn lên cát
để cát giúp bạn cuốn trôi tất cả......
Hãy viết lên đá những niềm vui
để mãi giữ trong mình những kí ức..........
Tuy chia tay anh em đã................đang.....................và sẽ còn bùn dài dài..................nhưng mà em sẽ viết tên anh lên đá.........................để mãi nhớ về anh..................YÊU ANH NHÌU ..................NHÌU............... hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ 266737 hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~ 266737

hôm nay em lại cười..............nhưng kô còn là nụ cười hạnh phúc.....^^~
Trang 1 trong tổng số 1 trang