(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)

http://ghno1.tk

Trang ChínhTrang Chính  musicmusic  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

entry chia sẻ bạn bè

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
chicken_ti?ti?_[GHNo1]
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
chicken_ti?ti?_[GHNo1]

†_Trạng Thái_†
HP:
entry chia sẻ bạn bè Left_bar_bleue100/150entry chia sẻ bạn bè Empty_bar_bleue  (100/150)
entry chia sẻ bạn bè Left_bar_bleue120/150entry chia sẻ bạn bè Empty_bar_bleue  (120/150)

entry chia sẻ bạn bè Empty
Bài gửiTiêu đề: entry chia sẻ bạn bè   entry chia sẻ bạn bè EmptyThu May 01, 2008 9:41 am

Tôi vẫn biết... trong tình yêu, trong cuộc sống... ở bất cứ nơi đâu vẫn luôn tồn tại song song dấu chấm và dấu cảm... Sống là biết chấp nhận và đối diện... Tôi muốn nhìn vào dấu chấm để thấy dấu chấm cảm... không lo sợ... tất cả là cảm xúc chân thật... là những nỗi đau dạy cho ta biết... yêu thương chính mình và cuộc sống...

entry chia sẻ bạn bè Sad

Cười .......

........ đằng sau cái nụ cười là gì............có thật sự là cười không.

Có những điều đáng ra không nên biết....bởi vì biết cũng chả để làm gì.......biết càng nhiều càng thấy nản........đôi lúc mình nghĩ mình nên ngu ngu 1 tí, khờ khờ 1 tí, điên điên 1 tí, khùng khùng 1 tí thí có lẽ tốt hơn............

Cười cứ đâu phải cười là vui

cười là để che giấu nỗi buồn

cười là để an ủi chính mình

cười trong những lúc không thể khóc được nữa.

cười có 2 mặt

lúc vui thì muốn bày tỏ

lúc buồn thì muốn che đậy

cứ ngỡ là mình hiểu... nhưng cuối cùng chả hiểu gì... không nên cố hiểu người khác đang nghĩ gì thì tự khắc bạn sẽ hiểu được người ấy nghĩ gì...

entry chia sẻ bạn bè Images1408553_133b

tôi..................dừng lại ..................và suy nghĩ thôi..............

thời gian qua mình làm gì..........

mình thay đổi thật rồi...........không còn ngây thơ, nhí nhố, nữa rồi,..............

entry chia sẻ bạn bè Sad

biết sai nhưng vẫn làm.............biết sai nhưng vẫn cứng đầu cho là đúng.........

làm lại...........đã làm............nhưng quá muộn.............những lỗi lầm vẫn còn...........không thể xóa mất.............không thể xua tan đi........

entry chia sẻ bạn bè Don't%20Look%20So%20Sad%20-%20Rachel%20Lamers

Đừng khóc nữa...

Đã từng cho rằng mình là con người mạnh mẽ. Nhưng mình đã tự tạo một cái vỏ ngoài cho mình để bây giờ mới giật mình: mình quá yếu đuối! Nỗi đau là vô hạn, nhưng rồi sẽ qua mau thôi.

Đừng khóc nữa...

Khóc sẽ làm cho tim tan ra mất. Trái tim quá mỏng manh, chỉ chạm nhẹ là tan, là vỡ. Nó cần được nâng niu bằng một bàn tay nồng ấm yêu thương

Đừng khóc nữa.....

Khóc chỉ thêm yếu đuối, khóc đã quá nhiều, khóc mãi rồi. Cũng có lúc phải cười lên chứ.

Đừng khóc nữa ...

Mạnh mẽ lên ! Có khó khăn nào khiến gục ngã đâu. Đã nhiều lần tưởng như ko đứng nổi, vậy mà vẫn vượt qua đó thôi, lại đến trường, lại gặp bạn bè, lại cười vui.

Đừng khóc nữa ....

Sẽ có người kể cho nghe một mẩu truyện cười, sẽ có người an ủi, sẽ có người cho những điều hạnh phúc lúc bất ngờ nhất.

Đừng khóc nữa. Ngủ ngoan, sáng mai thức dậy niềm vui sẽ đến.

Đừng khóc nữa. Thấy chưa, hôm nay nhìn thấy rất nhiều hoa phải ko? Mình cũng là một bông hoa vừa gặp nắng hạn nhưng lại gặp ngay cơn mưa phùn mát lạnh.

Đừng khóc nữa. Hạnh phúc là những điều ngay bên cạnh ta mà thôi...

Sẽ không khóc đâu.

entry chia sẻ bạn bè Emo_graphics_hi5_34

Sẽ lại vẽ nụ cười bằng những giọt nước mắt ......

Cất giấu trong nụ cười là một nỗi buồn khôn tả. Nỗi buồn chỉ có mình tôi mới biết vì sao và cũng có cả nỗi buồn mà chẳng có câu trả lời "vì sao".
_[ADMIN]_[GHNo1]_
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
_[ADMIN]_[GHNo1]_

†_Trạng Thái_†
HP:
entry chia sẻ bạn bè Left_bar_bleue3500/8000entry chia sẻ bạn bè Empty_bar_bleue  (3500/8000)
entry chia sẻ bạn bè Left_bar_bleue4500/5000entry chia sẻ bạn bè Empty_bar_bleue  (4500/5000)

Bài gửiTiêu đề: Re: entry chia sẻ bạn bè   entry chia sẻ bạn bè EmptyThu May 01, 2008 11:03 pm

Là một người luôn giấu kính nỗi lòng trong sâu thẳm hok muốn giãi bày thì làm ta thêm đau khổ yếu đuối hãy cố lên mà sống entry chia sẻ bạn bè 339711 entry chia sẻ bạn bè 446974
https://ghno1.forumvi.com
-Bún Chả Cá-
....Tội...lỗi....
....Tội...lỗi....
-Bún Chả Cá-

†_Trạng Thái_†
HP:
entry chia sẻ bạn bè Left_bar_bleue0/1000entry chia sẻ bạn bè Empty_bar_bleue  (0/1000)
entry chia sẻ bạn bè Left_bar_bleue0/1000entry chia sẻ bạn bè Empty_bar_bleue  (0/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: entry chia sẻ bạn bè   entry chia sẻ bạn bè EmptyTue May 06, 2008 5:31 pm

buồn wa' !! sao lúc nào cũng viết mấy bài buồn zạ bounce đọc xong hẽm mún vui >"<
chicken_ti?ti?_[GHNo1]
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 3 ™_†´¯)
chicken_ti?ti?_[GHNo1]

†_Trạng Thái_†
HP:
entry chia sẻ bạn bè Left_bar_bleue100/150entry chia sẻ bạn bè Empty_bar_bleue  (100/150)
entry chia sẻ bạn bè Left_bar_bleue120/150entry chia sẻ bạn bè Empty_bar_bleue  (120/150)

Bài gửiTiêu đề: Re: entry chia sẻ bạn bè   entry chia sẻ bạn bè EmptySat May 10, 2008 12:49 pm

^^~ tại lúc đó người ta đang bùn thì seo mừ viết vui đc entry chia sẻ bạn bè 557923 entry chia sẻ bạn bè 557923
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: entry chia sẻ bạn bè   entry chia sẻ bạn bè Empty

entry chia sẻ bạn bè
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xe chiến ^^ lì lém ... !! kô xem uổng....
» mấy ku chia tay rùi thì cũng đừng buồn nghen
» ^^~ chia tay nhưng sẽ nhớ mãi về nhau .... bạn bè ơi