(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`_†_™Giang Ho NO 1™_†_´¯)

http://ghno1.tk

Trang ChínhTrang Chính  musicmusic  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lại một lần viết chơi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[Ni][Co][Buon]
(¯`_†™ Lính Cấp 1™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 1™_†´¯)
[Ni][Co][Buon]

†_Trạng Thái_†
HP:
Lại một lần viết chơi Left_bar_bleue120/150Lại một lần viết chơi Empty_bar_bleue  (120/150)
Lại một lần viết chơi Left_bar_bleue100/150Lại một lần viết chơi Empty_bar_bleue  (100/150)

Lại một lần viết chơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Lại một lần viết chơi   Lại một lần viết chơi EmptyThu May 01, 2008 10:33 pm

Thấm thoát đó mà cũng đã hai năm học rồi .Giờ N ngồi đây,trên chiếc bàn học của mình lần cuối cùng ,tay cầm quyển sổ lưu bút của bạn bè để rồi ghi lại vài dòng ly biệt. Ngẫm nghĩ đến tương lai, không biết rồi đây, cuộc đời mình sẽ đi về đâu, mai này sẽ ra sao. Chẳng biết các bạn có còn nhớ đến những ngày mà chúng ta còn đến trường, còn ngồi trong lớp học cười cười nói nói vui vẻ trong tình học trò chan chưa nữa ko đây. Tôi ngắm lại 1 lần cuối từng khuôn mặt của những người bạn mà tôi yêu quý, ngắm lại khuôn mặt xinh xắn của người tôi yêu,tôi bỗng rưng rưng nước mắt. Ít phút nữa đây là chúng ta phải xa nhau, phải chia tay rồi,những người bạn của N ơi,các bạn có biết N không bao giờ muốn chia tay, N không bao giờ muốn xa các bạn đâu...

Nhưng dù có thế nào, giây phút chia tay chắc chắc cũng sẽ đến...Thôi đành để thời gian quyết định tất cả

N chúc mọi người luôn bình an trên nhưng chặng đường đời sắp tới, và đừng quên nơi đây còn có 1 con ngốc vẫn chờ mọi người trong ngày họp lớp nhé,nhớ nhé các bạn của N ơi
ước gì...thời gian trở lại, để N và những người giống N, những người luôn luôn coi những ngày tháng còn đến lớp, còn bên bạn bè là vui nhất , để những kỷ niệm đó quay về, để chúng ta 1 lần nữa sống lại trong những giây phút ấm áp trong vòng tay bạn bè, trong tình cảm thơ ngây của lứa tuổi học trò....
Lại một lần viết chơi Xedapoi_ThanhHuy_pk-blog-11308 ♀♀♀♀♀♀
Một buổi sớm chợt nghe dậy tiếng ve
và sắc phượng chợt bừng lên trước ngõ
hoa bằng lăng nhuộm tím con đường nhỏ
hạ đến sao nhanh hạ đến quá bất ngờ
Ta bàng hoàng bạn cũng ngỡ ngàng theo
giọt nước mắt vò tình rơi thánh thót
dòng lưu bút mình còn đang nắn nót
mà thời gian đã ngân khúc chia tay
cơn mưa hạ ập đến dưới hàng cây
cuốn tất cả trôi vào vòng hoài niệm
vắng mình rồi trường cứ còn nhộn nhịp
tiiếng cười vương sau bóng dáng xa mờ
có chút gì trong lòng chợt ngẩn ngơ
có chút gì bạn thấy lòng tiếc nuối
khoảnh khắc giao mùa muôn vàng bối rối
bạn bè ơi tất cả sắp xa rồi!
¥┼╨┼¥
nắng hè đậu xuống trang thơ
phượng hồng hé nụ đợi chờ tiếng ve
sân trường luốn cuốn vòng xe
gió lùa kẽ lá lòng nghe não lòng
[Ni][Co][Buon]
(¯`_†™ Lính Cấp 1™_†´¯)
(¯`_†™ Lính Cấp 1™_†´¯)
[Ni][Co][Buon]

†_Trạng Thái_†
HP:
Lại một lần viết chơi Left_bar_bleue120/150Lại một lần viết chơi Empty_bar_bleue  (120/150)
Lại một lần viết chơi Left_bar_bleue100/150Lại một lần viết chơi Empty_bar_bleue  (100/150)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại một lần viết chơi   Lại một lần viết chơi EmptyThu May 01, 2008 10:39 pm

Lại một lần viết chơi 893789 Tự bẹc ra hết đọc đừng cười nha mấy bác Lại một lần viết chơi 266737
_[ADMIN]_[GHNo1]_
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
__™†©»ÃDМإΝ«©†™__
_[ADMIN]_[GHNo1]_

†_Trạng Thái_†
HP:
Lại một lần viết chơi Left_bar_bleue3500/8000Lại một lần viết chơi Empty_bar_bleue  (3500/8000)
Lại một lần viết chơi Left_bar_bleue4500/5000Lại một lần viết chơi Empty_bar_bleue  (4500/5000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại một lần viết chơi   Lại một lần viết chơi EmptyThu May 01, 2008 10:43 pm

Cười sao chài cảm thấy buồn khi xa 1 người bạn tốt mình đúng là chưa biết quý trọng tình bạn bây h` mới hiểu được giá trị đick thực của nó Lại một lần viết chơi 873981 Lại một lần viết chơi 339711
https://ghno1.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại một lần viết chơi   Lại một lần viết chơi Empty

Lại một lần viết chơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang